โหลดหนัง HD หนังใหม่ ซีรีย์ เกมส์คอม เพลง การ์ตูน หนังโป๊ 18+ Munload.Net ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
สิงหาคม 31, 2014, 03:27:48 AM *

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก Topop truemoney VIP Payment 086-0083626  
vip

กด like ในแฟนเพจ Munload ด้วยนะคะ คลิ๊ก
ขอความร่วมมือ งดแจกเพลงของค่ายต่อไปนี้ เด็ดขาด คลิ๊ก
แจ้งไฟล์ละเมิดลิขสิทธิ์ ที่ admin@munload.net
ห้าม ครอบลิ้งค์ ilix.in หรือ ครอบสองชั้น หรือเวปที่กรอกรหัสยุ่งยาก ห้ามอัปเวป filecondo พบเห็นลบกระทู้ พร้อมแบนทันที

หน้า: [1] 2
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: [PC] Need For Speed Underground 2 [mediafire] เกมแข่งรถสเปกไม่สูงนักแต่ภาพสวย  (อ่าน 19431 ครั้ง)
kakokuxxx
คนดี

« เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2011, 04:03:25 PM »

ภาคนี้จะมีรถทั้งหมดกว่า 30 คันจากญี่ปุ่นอย่าง Mitsubishi , Nissan, Toyota รวมถึง Ford , Volkswagen อาณาบริเวณในภาคนี้มีถึง 200 กิโลเมตร ดังนั้นการแสดงแผนที่ในเกมนี้จึงใช้ระบบ GPS ในการตรวจหาคู่แข่งและร้านแต่งรถต่างๆมาโชว์ ให้คุณเห็นในจอเรด้า โดยร้านแต่งรถที่ไหนที่คุณได้ค้นพบแล้ว จะสามารถเห็นได้ในจอเรด้า แต่สำหรับร้านไหนที่คุณยังไม่เจอ ก็จะไม่แสดงให้เห็นในจอเรด้า ฉะนั้นในการที่คุณจะขับรถเล่นในตัวเมืองนั้น คุณควรที่จะค้นหาร้านที่จะมาแต่งรถคุณ ให้สวยไปด้วยเลยจะดีกว่า

ในโหมดการเล่นคนเดียวนั้น เหมือนกับภาคที่แล้วก็คือ การไต่เต้าขึ้นมาเป็นนักแข่งอันดับหนึ่ง แต่ในครั้งนี้จะเน้นไปที่การค้นหาชิ้นส่วนและแต่งรถ แทนที่จะต้องพบกับการเล่นแบบเป็นเส้นตรง ที่บังคับให้แข่งทุกสนามก่อนที่จะผ่านไปสู่ การแข่งระดับต่อไป แต่สำหรับในภาคนี้นั้น ผู้เล่นสามารถเลือกที่จะเข้าร่วมการแข่ง และชนิดของการแข่งได้ โดยในภาคนี้จะมีโหมดที่เข้ามาเพิ่มก็คือ Street X ที่จะใช้สนาม Drift เป็นสนามในการแข่งขัน Underground Racing League จะเป็นการแข่งขันในสนามแข่งรถ หรือไม่ก็แข่งในสนามบิน โดยไม่มีรถชาวบ้านมาคอยวุ่นวาย และ Free run การแข่งขันที่ไม่มีขอบเขต ส่วนการแข่งแบบอื่นๆก็ยังอยู่ครบ ส่วนร้านแต่งรถ ผู้เล่นสามารถอัพเกรดรถของตัวเองได้ที่ร้านแต่งรถ อาทิ performance shop, body shop, car lot, graphics shop, และ car specialties shop ทางด้านอุปกรณ์แต่งที่เป็นจุดเด่นของภาคนี้ก็คงหนีไม่พ้น ระบบเครื่องเสียง ไฮดรอลิก และการทำประตูให้ดูเหมือนรถสปอร์ตชื่อดัง โดยที่ว่านี้เมื่อคุณใช้อุปกรณ์แต่งที่ประตูรถของคุณ รถคุณก็จะสามารถเปิดเป็นปีกนกได้เลย คล้ายๆกับรถ Ferrari อะไรทำนองนั้น สวนเรื่องเครื่องเสียงนั้น จะมีให้เลือกใช้หลายๆค่ายเลยทีเดียว

ระบบขั้นต่ำ
- Windows 98/2000/ME/XP
- CPU 933 MHz
- แรม 256 MB
- การ์ดจอ 32 MB with DirectX 9.0
- เนื้อที่ HDD 2.0 GB

วิธีลง

1. แตกไฟล์

2. รันไฟล์ SPiTFiRE.bat

3. รอเสร็จก็เล่นได้

DOWNLOAD NOW

Pass

เล่นได้ชัว ลองแล้ว
bankkapoo
คนดี

« ตอบ #1 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2011, 05:44:50 PM »

ขอบคุณครับที่แบ่งปัน  ยิ้มเท่ห์
ele
คนดีอีกหน่อย
**

« ตอบ #2 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2011, 08:14:41 PM »

ขอบคุณครับ
engoree
คนดี

« ตอบ #3 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2011, 07:40:40 PM »

ขอบคุณครับ ขยิบตา ยิงฟันยิ้ม ยิ้มกว้างๆ
auto_it
คนดี

« ตอบ #4 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2011, 03:15:43 AM »

ขอบคุณครับ
auto_it
คนดี

« ตอบ #5 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2011, 03:38:09 AM »

ติดพาสนะคับโหลดไม่ได้ช่วยหน่อยครับ
ขอบคุณมากครับ
zab
**

« ตอบ #6 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2011, 10:09:39 AM »

โหลด pass ไม่ได้ครับ
zero_not
คนที่เพิ่งรุ้จักขอบคุณ
*

« ตอบ #7 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2011, 08:40:52 PM »

ขอบคุณครับ
pkinnxxx
**

« ตอบ #8 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2011, 11:31:39 AM »

pass  ไม่ต้องโหลดได้ไหมครับ  หลายๆ เกมส์เลย  โหลด เกมส์ ได้ แต่ โหลด พาสไม่ได้  เศร้า

แปะไว้ ที่บอร์ด ไม่ได้เลยหรอ   ยิ้มกว้างๆ
kerry
คนดี

« ตอบ #9 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2011, 12:37:10 PM »

ขอบคุณ แต่ไม่มีปัญญาแตกไฟล์ ไม่พาส ทำไมไม่ให้มาด้วยหละคับผม ร้องไห้
KATOMKUNG
**

« ตอบ #10 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2011, 09:25:05 PM »

ขอพาสหน่อย จะขอบคุณมากครับ จากคนที่โหลดได้แล้วก็ดีครับช่วยหน่อยครับ
aomice
คนดี

« ตอบ #11 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2011, 01:38:39 PM »

ขอบคุณค่ะ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์
Speed 2009
*

« ตอบ #12 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2011, 04:14:33 AM »

แค็กไม่มีง่ะคับ
i-jeap
*

« ตอบ #13 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2011, 11:11:45 PM »

พาสไรครับ
neoeva
Hero Member

« ตอบ #14 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2011, 08:39:35 AM »

เศร้า pass อะไรคับ โหลดไม่ได้ เสียดายจัง
หน้า: [1] 2
  พิมพ์